Kynbótasýning hrossa á Hvammstanga – Hollaröð

Kynbótasýning á Hvammstanga maí 2012 – Röð knapa í hollum

Knapar ráða í hvaða röð þeir mæta með sín hross nema í seinna holli á þriðjudeginum er eingöngu gert ráð fyrir hrossum sem koma bara í byggingadóm

Þriðjudagur 22. maí kl 14:00
1 Tryggvi Björnsson
2 Agnar Þór Magnússon
3 Ísólfur Líndal Þórisson
4 Elías Guðmundsson
5 Tryggvi Björnsson
6 Agnar Þór Magnússon
7 Gréta Brimrún Karlsdóttir
8 Leifur George Gunnarsson
9 Tryggvi Björnsson
10 Agnar Þór Magnússon
11 Ísólfur Líndal Þórisson
12 Birna Tryggvadóttir Thorlacius
13 Tryggvi Björnsson

Þriðjudagur 22. maí kl 17:00
1 Elías Guðmundsson B
2 Ísólfur Líndal Þórisson B
3 Elvar Logi Friðriksson B
4 Fanney Dögg Indriðadóttir B
5 Herdís Einarsdóttir B
6 Ísólfur Líndal Þórisson B

Miðvikudagur 23. maí kl 8:30
1 Agnar Þór Magnússon
2 Björn Haukur Einarsson
3 Tryggvi Björnsson
4 Ísólfur Líndal Þórisson
5 Agnar Þór Magnússon
6 Björn Haukur Einarsson
7 Tryggvi Björnsson
8 Birna Tryggvadóttir Thorlacius
9 Ísólfur Líndal Þórisson
10 Agnar Þór Magnússon
11 Björn Haukur Einarsson
12 Tryggvi Björnsson

Miðvikudagur 23. maí kl 13:00
1 Björn Haukur Einarsson
2 Tryggvi Björnsson
3 Ísólfur Líndal Þórisson
4 Agnar Þór Magnússon
5 Þórólfur Óli Aadnegard
6 Björn Haukur Einarsson
7 Tryggvi Björnsson
8 Ísólfur Líndal Þórisson
9 Agnar Þór Magnússon
10 Þórólfur Óli Aadnegard
11 Birna Tryggvadóttir Thorlacius
12 Björn Haukur Einarsson
13 Tryggvi Björnsson

Miðvikudagur 23. maí kl 16:00
1 Björn Haukur Einarsson
2 Tryggvi Björnsson
3 Agnar Þór Magnússon
4 Jóhann Birgir Magnússon
5 Sigvaldi Lárus Guðmundsson
6 Björn Haukur Einarsson
7 Tryggvi Björnsson
8 Agnar Þór Magnússon
9 Jóhann Birgir Magnússon
10 Sigvaldi Lárus Guðmundsson
11 Björn Haukur Einarsson
12 Tryggvi Björnsson

Fimmtudagur 24. maí kl 8:30
1 Agnar Þór Magnússon
2 Björn Haukur Einarsson
3 Elvar Logi Friðriksson
4 Ísólfur Líndal Þórisson
5 Tryggvi Björnsson
6 Fanney Dögg Indriðadóttir
7 Eline Manon Schrijver
8 Agnar Þór Magnússon
9 Björn Haukur Einarsson
10 Elvar Logi Friðriksson
11 Ísólfur Líndal Þórisson
12 Tryggvi Björnsson
13 Herdís Einarsdóttir

Fimmtudagur 24. maí kl 13:00
1 Elvar Logi Friðriksson
2 Agnar Þór Magnússon
3 Baldvin Ari Guðlaugsson
4 Ómar Pétursson
5 Tryggvi Björnsson
6 Fanney Dögg Indriðadóttir
7 Björn Haukur Einarsson
8 Agnar Þór Magnússon
9 Baldvin Ari Guðlaugsson
10 Ómar Pétursson
11 Tryggvi Björnsson
12 Herdís Einarsdóttir

Fimmtudagur 24. maí kl 16:00
1 Finnur Kristjánsson
2 Ómar Pétursson
3 Baldvin Ari Guðlaugsson
4 Halldór Sigurkarlsson
5 Ólafur Sigurgeirsson
6 Finnur Kristjánsson
7 Ómar Pétursson